Bán nhà 144 Lạc Long Quân Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(4 x 11)
5,8 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
5,8 Tỷ
~ 132 Triệu/m²44m²
(3.5m x 12.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 12.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà Hẻm 88/4 Thái Phiên, Phường Bình Thới
Diện tích: 3,5 x 12,5m
Diện tích công nhận: 44m²
Kết cấu: 3 Lầu, PN: 2, WC: 2
Giá: 5.8 Tỷ
Nhà phố
32 m²(4 x 11)
5,8 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
38 m²(3.1 x 12.5)
5,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
36 m²(4.7 x 11)
5,8 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ 850 Triệu
130 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ 850 Triệu
130 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
25 m²(3.5 x 9.1)
5,7 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
41 m²(3.6 x 13)
5,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
38 m²(3.8 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
149 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai