Bán nhà hẻm 21/8/44 Lê Công Phép Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4.1 x 17)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Công Phép
8,5 Tỷ
~ 155 Triệu/m²55m²
(4m x 13.8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 13.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55 m2 |
?BÁN NHÀ - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - KHU VIP CẠNH AEON BÌNH TÂN - ĐƯỜNG 8M - 55M - NGANG 4M - 5 TẦNG - FULL NỘI THẤT HIỆN ĐẠI - CHỈ 8.5 TỶ.
Mô tả :
?Vị trí cực đẹp đường Sinco, khu phân lô đồng bộ toàn nhà cao tầng rất đẹp. Đường rộng 8m thẳng tấp. Quy hoạch phía sau mở đường 12m. Tương lai là 2 mặt tiền. Nhà đã hết lộ giới.
? Ngay gần mặt tiền Kinh Dương Vương, gần Trung tâm TDTT phường An Lạc, UBND Bình Tân, trường học các cấp, siêu thị Aeon Bình Tân.
? Diện tích đất công nhận 55m ngang 4m dài 13.8m. Vuông đẹp không lỗi phong thuỷ.
? Kết cấu 5 tầng BTCT kiên cố, gồm trệt, lửng 2 lầu, sân thượng.
? Tổng 4 phòng ngủ, 5 VS, phòng thờ, sân thượng trước sau, ban công mát mẻ.
? Hiện trạng nhà mới 99%. Full nội thất. Khách mua vào ở ngay.
? Sổ hồng đẹp, hoàn công đủ, đang gửi bank 5T, khách mua hỗ trợ chủ rút sổ.
? HƯỚNG TÂY BẮC.
Nhà phố
72 m²(4.1 x 17)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Công Phép
Nhà phố
55 m²(4 x 13.8)
8 Tỷ
145 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường Sinco
Nhà phố
85 m²(5.3 x 16)
8,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
162 m²(7 x 20)
8,5 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
85 m²
8,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
8,4 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường Sinco
Nhà phố
111 m²(5 x 22)
7,8 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai