Bán nhà 10 Đường Số 8D Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 8D
9,8 Tỷ
~ 163 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà Hẻm 8/53 Sinco, Phường An Lạc
Diện tích: 4 x 15m
Diện tích công nhận: 60m2
Kết cấu: 5 Lầu, PN: 6, WC: 5
Giá: 9.8 Tỷ
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 8D
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
9 Tỷ 650 Triệu
115 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường Sinco
Nhà phố
136 m²(6 x 23)
9,8 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
80 m²(5.3 x 17)
9,8 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 8D
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 4C
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
9,8 Tỷ
178 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai