Bán nhà hẻm 449/23/17 Trường Chinh Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
10,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
10,6 Tỷ
~ 108 Triệu/m²98m²
(6.5m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 98 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 85/19 Lê Lai, Bảy Hiền
Diện tích: 6,5 x 16m
Diện tích công nhận: 98m²
Kết cấu: 3 lầu, 4 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 10.6 Tỷ
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
10,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
55 m²(3.8 x 15)
10,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Thân Nhân Trung
Nhà phố
57 m²(3.5 x 16)
10,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
144 m²(11 x 13)
10,5 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Gò Cẩm Đệm
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
10,6 Tỷ
221 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
69 m²(5.7 x 12.2)
11,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
72.2 m²
10.6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
100 m²
10.6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai