Bán nhà hẻm 345/32 Phan Huy Ích Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(4.3 x 12.5)
6,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
6,5 Tỷ
~ 127 Triệu/m²51.2m²
(4.5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51.2 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 8/10 Đỗ Thúc Tịnh, phường An Hội Tây
Diện tích: 4,5 x 12m
Diện tích công nhận: 51,2m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 5
Giá: 6.5 Tỷ
Nhà phố
57 m²(4.3 x 12.5)
6,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 51
Nhà phố
52 m²(35 x 20)
6,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
42 m²(3.5 x 13)
6,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
59.6 m²(3.9 x 15.2)
6 Tỷ
101 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Đỗ Thúc Tịnh
Nhà phố
66.2 m²(4 x 13.2)
6 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Đỗ Thúc Tịnh
Nhà phố
46 m²(3.9 x 13)
6,3 Tỷ
137 Triệu/m²P.An Hội Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai