Bán nhà mặt tiền 9 Châu Vĩnh Tế, Bảy Hiền
Nhà phố
92 m²(5.2 x 17.7)
10,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Châu Vĩnh Tế
10,9 Tỷ
~ 195 Triệu/m²56m²
(4m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 |
HXH TRÁNH THÔNG CẠNH MẶT TIỀN, KHU VIP BÀU CÁT TÂN BÌNH, GẦN 60M2, 4 TẦNG 4PN, SỔ A4 HOÀN CÔNG ĐỦ, 9 CHỦ LÂU NĂM , CHỈ 10.9 TỶ, DÒNG TIỀN GẦN 20TR/TH
Link vào Group xem sổ:
Mô tả:
+ Vị trí tuyệt đẹp ngay khu VIP Bàu Cát trung tâm Tân Bình, gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện, sân bay, tiện ích bủa vây đầy đủ xung quanh.
+ Nhà chủ xây 4 tầng rất tâm huyết để ở nên cực kỳ kiên cố, chắc chắn, gồm phòng khách, bếp, tổng 4PN 3WC.
+ Hẻm ôtô tránh 6m thông khắp nẻo sang Trương Công Định, Trường Chinh…, cách vài căn ra mặt tiền, khu dân trí, an ninh, hàng xóm toàn nhà cao tầng.
+ Pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ vuông A4 tại gia hoàn công đủ, mua bán nhanh trong ngày.
TRÂN TRỌNG !
Nhà phố
92 m²(5.2 x 17.7)
10,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Châu Vĩnh Tế
Nhà phố
65.6 m²(4 x 16.4)
10,7 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
Nhà phố
60 m²(3.6 x 17)
10,9 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Tân Hải
Nhà phố
80 m²(4.5 x 17.5)
10,9 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
46 m²(4.3 x 11.5)
10,9 Tỷ
237 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
42 m²
10.9 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
80 m²(4.5 x 17.5)
10,9 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10,3 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai