Bán nhà hẻm 80/9C3 Tân Hòa Đông Phường Phú Lâm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
4,8 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
4,7 Tỷ
~ 112 Triệu/m²42m²
(3.8m x 10.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 10.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 2.5m |
Bán nhà hẻm 79/34a31 Tân Hòa Đông, phường Phú Lâm
Diện tích: 3,8 x 10,5m
Diện tích công nhận: 42m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 4.7 Tỷ
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
4,8 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
80 m²(5.3 x 17)
4,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
44 m²(3 x 14.4)
4 Tỷ 750 Triệu
108 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
47.1 m²
4,6 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
60 m²(2.5 x 17)
4 Tỷ 750 Triệu
79.2 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4 Tỷ 650 Triệu
155 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
41 m²(3.6 x 12)
4,7 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
41 m²(3.8 x 10.5)
4,7 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai