Bán nhà hẻm 37/2 Đỗ Công Tường, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
95.5 m²(4 x 24.6)
12,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đỗ Công Tường
12,5 Tỷ
~ 145 Triệu/m²86.5m²
(5m x 17.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 17.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 86.5 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà hẻm 79/28 Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 5 x 17,5m
Diện tích công nhận: 86,5m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 5
Giá: 12.5 Tỷ
Nhà phố
95.5 m²(4 x 24.6)
12,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đỗ Công Tường
Nhà phố
63.3 m²
12,5 Tỷ
197 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Súy
Nhà phố
107 m²(4 x 26)
12,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tây Sơn
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
12,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
79 m²(6 x 13)
11,4 Tỷ
144 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
82.6 m²(4 x 21)
12,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Ngọc Nhựt
Nhà phố
52.1 m²(4 x 13)
12,5 Tỷ
240 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Nhà phố
85 m²(4.2 x 20)
11,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai