Bán nhà số 16 6C, Phường Phước Long, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
10,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 6C
10,5 Tỷ
~ 90 Triệu/m²116.7m²
(10m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 116.7 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 78/17a Hồ Bá Phấn, Phường Phước Long
Diện tích: 10 x 12m
Diện tích công nhận: 116,7m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 10.5 Tỷ
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
10,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 6C
Nhà phố
128.7 m²(8 x 16)
10,5 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
146 m²(4 x 24)
10,5 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
95 m²(5.7 x 17)
10,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Nhà phố
195 m²(10 x 19.5)
10,5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 475
Nhà phố
160 m²(6.5 x 19)
10,5 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
90 m²(4 x 23)
10,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
10,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai