Bán nhà mặt tiền 439 Tân Kỳ Tân Quý, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
9 Tỷ
~ 118 Triệu/m²76m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà hẻm 76/82 Lê Văn Phan, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 4 x 20m
Diện tích công nhận: 76m²
Kết cấu: 3 Lầu
Giá: 9.0 Tỷ
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
77 m²(4 x 18)
9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
72 m²(4.2 x 17.2)
9,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Văn Phan
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Thiệt
Nhà phố
44 m²(5 x 8.8)
8,3 Tỷ
189 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Văn Phan
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
56 m²(6 x 14)
9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Văn Phan
Nhà phố
47 m²(4.1 x 13.5)
8,6 Tỷ
183 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai