Bán nhà hẻm 30/1 Đường số 9 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
103 m²(8.4 x 12)
7,9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
7,9 Tỷ
~ 70.5 Triệu/m²112m²
(5m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | 5m | |
| Diện tích | 112 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 76/24/5 Lê Văn Chí, Phường Linh Xuân
Diện tích: 5 x 22m
Diện tích công nhận: 112m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 6, nhà vệ sinh: 6
Giá: 7.9 Tỷ
Nhà phố
103 m²(8.4 x 12)
7,9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
7,9 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
87.4 m²(4 x 22)
8,2 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
80.7 m²
7,9 Tỷ
97.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
75 m²(4.1 x 18)
8,4 Tỷ
112 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
73.5 m²(4.4 x 17)
7,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai