Bán nhà hẻm 56/23 ( Thửa 677 tờ 71) Đường số 6 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
116 m²(8.5 x 12)
4,6 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
4 Tỷ 590 Triệu
~ 86.6 Triệu/m²53m²
(4.3m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 53 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 76/10e Lê Văn Chí, phường Linh Xuân
Diện tích: 4,3 x 13m
Diện tích công nhận: 53m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.6 Tỷ
Nhà phố
116 m²(8.5 x 12)
4,6 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
70 m²(4 x 14.6)
4,6 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(6.5 x 15)
4 Tỷ 690 Triệu
52.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
55 m²(4 x 13.5)
4,9 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
39.3 m²(3.2 x 12.6)
4 Tỷ 750 Triệu
121 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
120 m²(4 x 24)
4,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
53 m²
4.59 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12)
4,7 Tỷ
118 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai