Bán nhà mặt tiền 708 Nguyễn Kiệm, Đức Nhuận
Nhà phố
70 m²(4.4 x 16)
7,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
7 Tỷ 850 Triệu
~ 201 Triệu/m²39m²
(6m x 6.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 6.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 39 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà Hẻm 74/5h Phan Đăng Lưu, Phường Đức Nhuận
Diện tích: 6 x 6,5m
Diện tích công nhận: 39m²
Kết cấu: 4 Lầu, PN: 4, WC: 4
Giá: 7.8 Tỷ
Nhà phố
70 m²(4.4 x 16)
7,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
49 m²(4.2 x 13)
7,8 Tỷ
159 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
33 m²(4 x 11)
7,8 Tỷ
236 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
35 m²(3.1 x 6.1)
8 Tỷ
229 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
46 m²(3.05 x 15)
7 Tỷ 750 Triệu
168 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
65.2 m²(6 x 9)
7 Tỷ 950 Triệu
122 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
55 m²(4 x 13)
7,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
66 m²(4.2 x 15.5)
7,8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai