Bán nhà hẻm 1/3 (1.3 Khu phố Bến Đò) 1.3 Mạc Hiển Tích Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(10.5 x 10)
3,8 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
3,7 Tỷ
~ 37.4 Triệu/m²99m²
(6.5m x 15.2m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | 15.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 99 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 7m |
Bán nhà hẻm 74/2a Ấp Long Sơn 34 Đường số 12, Phường Long Bình
Diện tích: 6,5 x 15,2m
Diện tích công nhận: 99m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 3.7 Tỷ
Nhà phố
81 m²(10.5 x 10)
3,8 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
97 m²(6.4 x 15.2)
3,7 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
78 m²(6.4 x 12)
3,7 Tỷ
47.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
65.6 m²(5.7 x 11.5)
3,7 Tỷ
56.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
72 m²(5 x 18)
3,7 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
66 m²(4.7 x 14)
3,7 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
86 m²(5.2 x 16.5)
3 Tỷ 680 Triệu
42.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
3,7 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai