Bán nhà hẻm 575/31/25A Cách Mạng Tháng 8 Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
23 m²(4 x 6)
5,5 Tỷ
239 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
5,5 Tỷ
~ 190 Triệu/m²29m²
(3m x 11.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 11.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 29 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
Bán nhà hẻm 73/6 Trường Sơn, phường Hòa Hưng
Diện tích: 3 x 11,3m
Diện tích công nhận: 29m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 6, nhà vệ sinh: 4
Giá: 5.5 Tỷ
Nhà phố
23 m²(4 x 6)
5,5 Tỷ
239 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
18 m²(2.8 x 7)
5,5 Tỷ
306 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
5,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
47 m²(3 x 8.4)
5,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
27.2 m²(3.1 x 9.1)
5,5 Tỷ
202 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
32 m²(3 x 11)
5,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
36 m²(5 x 7.5)
5,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
29 m²(3.5 x 9)
5,5 Tỷ
190 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai