Bán đất thửa 698 tờ 2 Kế nhà 55.9.9 Lò Lu Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
114 m²(7.8 x 14.5)
8,5 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
8,5 Tỷ
~ 6.1 Triệu/m²1400m²
(45m x 40m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 45m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1400 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 73/31 Đường 12 Phường Long Phước
Diện tích: 45 x 40m
Diện tích công nhận: 1.400,00m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 8.5 Tỷ
Đất
114 m²(7.8 x 14.5)
8,5 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
199 m²(10 x 20)
8,1 Tỷ
40.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
100.3 m²(4.5 x 22.3)
8,2 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
74 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
1400 m²(30 x 45)
8,5 Tỷ
6.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
100 m²(5 x 20)
8 Tỷ 850 Triệu
88.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
100 m²(5 x 20)
8 Tỷ 850 Triệu
88.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
325 m²(18 x 18)
8,8 Tỷ
27.1 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai