Bán nhà hẻm 99/25 Dương Văn Dương, Phú Thọ Hòa
Nhà phố
75.6 m²(3.8 x 17.5)
5 Tỷ 50 Triệu
66.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
5,1 Tỷ
~ 106 Triệu/m²48m²
(4.1m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 73/24/34 Đô Đốc Long, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 4,1 x 12m
Diện tích công nhận: 48m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 5.1 Tỷ
Nhà phố
75.6 m²(3.8 x 17.5)
5 Tỷ 50 Triệu
66.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Dương Văn Dương
Nhà phố
43 m²(3.6 x 12)
5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Sơn
Nhà phố
57 m²(4.5 x 12)
5,2 Tỷ
91.2 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Cầu Xéo
Nhà phố
63 m²(5.3 x 12)
5 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
30 Tháng 4
Nhà phố
43 m²(3.6 x 12)
5,1 Tỷ
119 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Sơn
Nhà phố
31 m²(4.1 x 7.6)
5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Tố
Nhà phố
53 m²(4.1 x 12.6)
5,6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Nhà phố
70 m²(6.4 x 14)
5 Tỷ 150 Triệu
73.6 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai