Bán nhà mặt tiền 94 Cầu Xéo, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
146.3 m²(10.5 x 14)
21,9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Cầu Xéo
21 Tỷ
~ 141 Triệu/m²149m²
(6.6m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.6m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 149 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 70/8 Đô Đốc Long, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 6,6 x 19m
Diện tích công nhận: 149m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 4
Giá: 21.0 Tỷ
Nhà phố
146.3 m²(10.5 x 14)
21,9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Cầu Xéo
Nhà phố
145 m²(6 x 24)
20 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Độc Lập
Nhà phố
97 m²(3.3 x 22)
20 Tỷ
206 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
95 m²
20 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Võ Công Tồn
Nhà phố
95 m²
20 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Võ Công Tồn
Nhà phố
78 m²(4 x 18.5)
20,5 Tỷ
263 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
140 m²(8 x 17.5)
20,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
112 m²(4.2 x 24)
21,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai