Bán đất G12 Đường số 5 Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
109 m²(7 x 15.5)
13 Tỷ
119 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 5
12 Tỷ 990 Triệu
~ 1.7 Triệu/m²7600m²
(35m x 206m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 35m | |
| Dài | 206m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 7600 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 68/86/79 Tam Tân, xã Thái Mỹ
Diện tích: 35 x 206m
Diện tích công nhận: 7.600,00m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 13.0 Tỷ
Đất
109 m²(7 x 15.5)
13 Tỷ
119 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 5
Nhà phố
3741 m²(20 x 202)
13 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Trung Lập
Nhà phố
1793.8 m²(27 x 44)
13,5 Tỷ
7.5 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Võ Văn Điều
Đất
165 m²(5.5 x 17)
12 Tỷ 990 Triệu
78.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
3137 m²(41 x 68)
15 Tỷ
4.8 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Cây Trôm
Đất
150 m²(8 x 19)
12 Tỷ 990 Triệu
86.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
3358 m²(23 x 146)
11 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1500 m²(23 x 82)
11 Tỷ
7.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai