Bán nhà mặt tiền 21 Phùng Chí Kiên, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
76 m²(16 x 8)
6,9 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phùng Chí Kiên
6 Tỷ 950 Triệu
~ 158 Triệu/m²44m²
(4.8m x 9.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | 9.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 681/49 Âu Cơ, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 4,8 x 9,6m
Diện tích công nhận: 44m²
Kết cấu: 4 Lầu
Giá: 7.0 Tỷ
Nhà phố
76 m²(16 x 8)
6,9 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phùng Chí Kiên
Nhà phố
59 m²(3.5 x 16)
7 Tỷ
119 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Liễu
Nhà phố
61 m²(4 x 15.2)
6 Tỷ 990 Triệu
115 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Thúc Hoạch
Nhà phố
78 m²(5 x 15)
6 Tỷ 990 Triệu
89.6 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Văn Phan
Nhà phố
50 m²(4.1 x 12)
6 Tỷ 999 Triệu
140 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Văn Phan
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
6 Tỷ 990 Triệu
79.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Thúc Hoạch
Nhà phố
52 m²(3.6 x 15)
7,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
50.6 m²(4.4 x 11.5)
6 Tỷ 950 Triệu
137 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai