Bán nhà mặt tiền 836 Đông Thạnh 8, xã Đông Thạnh
Nhà phố
136.7 m²(7 x 19.5)
4,2 Tỷ
30.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 8
4 Tỷ 250 Triệu
~ 55.2 Triệu/m²77m²
(4m x 19.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 6/7h Tô Ký, xã Đông Thạnh
Diện tích: 4 x 19,3m
Diện tích công nhận: 77m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 4.2 Tỷ
Nhà phố
136.7 m²(7 x 19.5)
4,2 Tỷ
30.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 8
Nhà phố
45.8 m²(4.3 x 12)
4 Tỷ 250 Triệu
92.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 8
Nhà phố
68 m²(5.8 x 12)
4,3 Tỷ
63.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 1-5
Nhà phố
79.3 m²(7 x 13)
4,3 Tỷ
54.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
4,2 Tỷ
35 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
4,2 Tỷ
50 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
50 m²(4 x 14)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
154 m²(5.4 x 28)
4 Tỷ 250 Triệu
27.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai