Bán nhà hẻm 40/2/9 Trần Văn Quang, Bảy Hiền
Nhà phố
27 m²(3.8 x 7.5)
3,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
3,2 Tỷ
~ 114 Triệu/m²28m²
(4.7m x 6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | 6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 28 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà hẻm 66/46 Trần Văn Quang, Bảy Hiền
Diện tích: 4,7 x 6m
Diện tích công nhận: 28m²
Kết cấu: 2 lầu, 5 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 3.2 Tỷ
Nhà phố
27 m²(3.8 x 7.5)
3,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
21 m²(3.1 x 6.2)
3,3 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
18.1 m²(5.2 x 3.5)
2 Tỷ 999 Triệu
166 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
24.6 m²
3.3 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
27 m²
3.2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
30 m²
3.3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
24 m²
3.15 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
30 m²
3.35 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai