Bán nhà hẻm 198/20 Nguyễn Văn Linh Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
77 m²(6 x 13)
14 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
14,3 Tỷ
~ 87.2 Triệu/m²164m²
(6.8m x 24m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.8m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 164 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 11 phòng | |
| Số WC | 11 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà Hẻm 66/26 Trần Văn Khánh, Phường Tân Thuận
Diện tích: 6,8 x 24m
Diện tích công nhận: 164m²
Kết cấu: 2 Lầu, PN: 11, WC: 11
Giá: 14.3 Tỷ
Nhà phố
77 m²(6 x 13)
14 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
86 m²(4.5 x 20)
14 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
228.2 m²(4.8 x 48)
14,2 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
133.1 m²(10.8 x 12.7)
14,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lý Phục Man
Nhà phố
112 m²(8 x 14.5)
14,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
78 m²(5 x 16)
14,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
91 m²(4 x 23)
14,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 9
Nhà phố
97.7 m²
14.5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai