Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 384/12 Huỳnh Văn Bánh, P.13, Phú Nhuận
Nhà phố
164 m²(7.8 x 21)
46 Tỷ
280 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
47 Tỷ
~ 209 Triệu/m²225m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 225 m2 |
Bán nhà hẻm 66/2 Nguyễn văn Trỗi , P.8. Q.PN, có chỗ đậu 5 ôtô ngay góc ngã 4 Tran huy Liệu
DT đất(cn): 225m2 (14,5x15,6). Kết cấu 1trệt, 4 lầu. full nội thất mới, trải thảm, rèm cửa, thang máy, ML âm trần, toilet. Camera, Hệ thống PCCC đã phê duyệt.
Hiện đang có thu nhập cho thuê khoan 150tr/tháng .
Giá bán 47,8 tỷ
Nhà phố
164 m²(7.8 x 21)
46 Tỷ
280 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
48 Tỷ
750 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
119 m²(9.3 x 13)
48 Tỷ
403 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
151.7 m²(7.4 x 21.3)
46 Tỷ
303 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
94.1 m²(3.8 x 25)
48 Tỷ
510 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Biệt thự
232 m²
45 Tỷ
194 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
141 m²
46 Tỷ
326 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Biệt thự
165 m²
47 Tỷ
285 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai