Bán nhà hẻm 781/36/10 Lạc Long Quân, Bảy Hiền
Nhà phố
31 m²(4.3 x 7.5)
3,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
3,4 Tỷ
~ 89.5 Triệu/m²38m²
(2.8m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.8m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 647/15a Lạc Long Quân, Bảy Hiền
Diện tích: 2,8 x 10m
Diện tích công nhận: 38m²
Kết cấu: 4 lầu, 2 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 3.4 Tỷ
Nhà phố
31 m²(4.3 x 7.5)
3,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
22 m²(3.5 x 2)
3,3 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
16.2 m²(3.8 x 4.5)
3,4 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
22 m²(4.5 x 4.8)
3 Tỷ 490 Triệu
159 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
27 m²
3.35 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
32 m²
3.39 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
38 m²
3.4 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
31.4 m²
3.45 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai