Bán đất thửa 882 tờ 56 Cây Keo Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
276 m²(18.5 x 20)
12 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
13 Tỷ
~ 66.3 Triệu/m²196m²
(5.2m x 38m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.2m | |
| Dài | 38m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 196 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 61/9 Đường số 6 Phường Tam Bình
Diện tích: 5,2 x 38m
Diện tích công nhận: 196m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 13.0 Tỷ
Đất
276 m²(18.5 x 20)
12 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
275.5 m²(16 x 20)
12,5 Tỷ
45.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
316 m²(13 x 24)
13,3 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
205.8 m²(6 x 35.2)
13,5 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
316 m²(13 x 24)
13,3 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
275 m²(18 x 15)
12,5 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
501 m²(26.5 x 19)
12 Tỷ
24 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
230 m²(14 x 16)
12,9 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai