Bán nhà hẻm 493A/170 Cách Mạng Tháng 8 Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
18.6 m²(4.7 x 4.1)
4,2 Tỷ
226 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
4,2 Tỷ
~ 117 Triệu/m²36m²
(3.9m x 9m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | 9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 36 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 61/4c Bắc Hải, phường Hòa Hưng
Diện tích: 3,9 x 9m
Diện tích công nhận: 36m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 4.2 Tỷ
Nhà phố
18.6 m²(4.7 x 4.1)
4,2 Tỷ
226 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
4,2 Tỷ
150 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
46.4 m²(3.1 x 12.7)
4,2 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
24 m²(3.9 x 6.1)
4,2 Tỷ
175 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
20 m²(3.5 x 6)
4,2 Tỷ
210 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
30 m²(3.9 x 7.5)
4,2 Tỷ
140 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
32 m²(3 x 11)
4,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
30 m²(4.8 x 6.5)
4,2 Tỷ
140 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai