Bán nhà mặt tiền 161 Lê Sát, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
43 m²
6,8 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Sát
6,8 Tỷ
~ 99.9 Triệu/m²68.1m²
(3.8m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68.1 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà hẻm 61/14 Cách Mạng, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 3,8 x 18m
Diện tích công nhận: 68,1m²
Kết cấu: 2 Lầu
Giá: 6.8 Tỷ
Nhà phố
43 m²
6,8 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Sát
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
6,8 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
65.2 m²(4 x 16)
6,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Vườn Lài
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
6,8 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Qúy Thích
Nhà phố
88.6 m²(4 x 19.2)
6,5 Tỷ
73.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Cách Mạng
Nhà phố
91 m²(4.5 x 22)
6,8 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Ngọc Nhựt
Nhà phố
84 m²(3.5 x 18.5)
6,8 Tỷ
81 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Lộ Trạch
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
6,8 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai