Bán nhà hẻm 55/31/10 Thành Mỹ, Tân Hòa
Nhà phố
24 m²(4.3 x 5.2)
3,9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
4,2 Tỷ
~ 107 Triệu/m²39.4m²
(8m x 5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 39.4 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 55/54/30 Thành Mỹ, Phường Tân Hòa
Diện tích: 8 x 5m
Diện tích công nhận: 39,4m²
Kết cấu: 2 Lầu
Giá: 4.2 Tỷ
Nhà phố
24 m²(4.3 x 5.2)
3,9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
30 m²(4.8 x 6.3)
4,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
28 m²(5.2 x 5.4)
4,4 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
29.7 m²
4.2 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
24 m²
3.9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
28 m²
3.9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
34 m²
4 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
32 m²
4.6 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai