Bán nhà 1004 Âu Cơ Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
69 m²(5 x 14)
14,5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
13,5 Tỷ
~ 188 Triệu/m²72m²
(3.6m x 20.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | 20.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 536/43f Âu Cơ, Phường Bảy Hiền
Diện tích: 3,6 x 20,5m
Diện tích công nhận: 72m²
Kết cấu: 6 Lầu, phòng ngủ: 8, nhà vệ sinh: 5
Giá: 13.5 Tỷ
Nhà phố
69 m²(5 x 14)
14,5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
100 m²(3.8 x 26.5)
14,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13)
13 Tỷ
217 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
66.4 m²(4 x 16)
12,6 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
66 m²(3.6 x 18)
14 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
69 m²(3.6 x 18)
14 Tỷ
203 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
66.4 m²
13.3 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
58 m²
13 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai