Bán nhà hẻm 363/29/12/10 Bình Trị Đông, Bình Tân
Nhà phố
65 m²(4 x 16.3)
5,6 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
5,2 Tỷ
~ 88.1 Triệu/m²59m²
(4.8m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 59 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 5/11b Bình Trị Đông, Bình Tân
Diện tích: 4,8 x 13m
Diện tích công nhận: 59m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 5.2 Tỷ
Nhà phố
65 m²(4 x 16.3)
5,6 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
39.4 m²(3.3 x 12)
4,9 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
59 m²(4.5 x 13)
5 Tỷ 50 Triệu
85.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
5,4 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,9 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 999 Triệu
125 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
5,2 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5,3 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai