Bán nhà 138B ( Thửa 534 tờ 17 ) 138B Đường 138 Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
113 m²(5.2 x 26.5)
12 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
12 Tỷ
~ 106 Triệu/m²113m²
(5.3m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 113 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 487/27 Kênh Tân Hóa, Phường Tân Phú
Diện tích: 5,3 x 20m
Diện tích công nhận: 113m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 12.0 Tỷ
Nhà phố
113 m²(5.2 x 26.5)
12 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
93 m²(5 x 18)
12 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
72.8 m²(5.69 x 9.6)
12 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
104 m²(4.3 x 26.2)
12 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
155 m²(4.3 x 26.6)
12 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
130 m²(6 x 22)
11,8 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Kênh Tân Hóa
Nhà phố
130 m²(6.1 x 22.3)
11,7 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Kênh Tân Hóa
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
12,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai