Bán nhà 484S Nơ Trang Long Đường Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
22 Tỷ
239 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
21 Tỷ 990 Triệu
~ 77.3 Triệu/m²284.5m²
(10.2m x 28.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10.2m | |
| Dài | 28.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 284.5 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 482/10/26/4 Nơ Trang Long, Bình Lợi Trung
Diện tích: 10,2 x 28,7m
Diện tích công nhận: 284,5m²
Kết cấu: 3 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 22.0 Tỷ
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
22 Tỷ
239 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
22 Tỷ
239 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
154.9 m²(6.3 x 39.5)
21 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
136 m²(6.5 x 28)
21 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
128.6 m²(5.3 x 22)
22 Tỷ
171 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
144 m²(3.8 x 32)
21 Tỷ 990 Triệu
153 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
144 m²(4 x 35)
22 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
150 m²(4 x 32)
21 Tỷ 990 Triệu
147 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai