Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 439/39 Lê Văn Quới, Bình Tân
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
9,7 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
9,6 Tỷ
~ 155 Triệu/m²62m²
(4m x 15.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà hẻm 47/70 Ao Đôi, Bình Tân
Diện tích: 4 x 15,5m
Diện tích công nhận: 62m²
Kết cấu: 6 lầu, 5 phòng ngủ, 6 WC
Giá: 9.6 Tỷ
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
9,7 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
100 m²(8 x 12.5)
9,5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
162 m²(8.1 x 20)
9,5 Tỷ
58.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
134 m²(6 x 22)
9,7 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
94 m²(6.3 x 15)
9,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
101 m²(4 x 25)
9,3 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
9,6 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
162 m²(5.84 x 28)
9,6 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai