Bán nhà hẻm 231/67/11 Bình Tiên, phường Bình Tiên
Nhà phố
41 m²(6 x 9)
4,2 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tiên
4,2 Tỷ
~ 120 Triệu/m²35m²
(3.5m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 7m |
Bán nhà hẻm 45/88/2f Bình Tiên, phường Bình Tiên
Diện tích: 3,5 x 10m
Diện tích công nhận: 35m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 4.2 Tỷ
Nhà phố
41 m²(6 x 9)
4,2 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tiên
Nhà phố
33 m²(4 x 8.3)
4 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tiên
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
4 Tỷ
87 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tiên
Nhà phố
41.1 m²(4.6 x 13.8)
4,4 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tiên
Nhà phố
56 m²(3.8 x 14)
4 Tỷ 390 Triệu
78.4 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tiên
Nhà phố
56 m²(3.8 x 14)
4 Tỷ 390 Triệu
78.4 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tiên
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
4,2 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tiên
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4,1 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai