Bán nhà hẻm 183/24/3 Lê Đình Cẩn, Bình Tân
Nhà phố
48 m²(4.4 x 11)
2 Tỷ 950 Triệu
61.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
2 Tỷ 950 Triệu
~ 105 Triệu/m²28.2m²
(3.3m x 9m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 28.2 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
Bán nhà hẻm 413/56/19/15 Lê Văn Quới, Bình Tân
Diện tích: 3,3 x 9m
Diện tích công nhận: 28,2m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 3.0 Tỷ
Nhà phố
48 m²(4.4 x 11)
2 Tỷ 950 Triệu
61.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
2 Tỷ 950 Triệu
46.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
60.2 m²(5.5 x 11)
2 Tỷ 950 Triệu
49 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
81.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
25 m²(3.1 x 8.1)
2 Tỷ 950 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
42 m²(3 x 14)
2 Tỷ 950 Triệu
70.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
98.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
42 m²(5.1 x 8.2)
2 Tỷ 950 Triệu
70.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai