Bán nhà Thửa 632 tờ 7 Thửa 632 tờ 7 (Số 62) Nhà mặt tiền Xã Thái Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
495 m²(13.3 x 56)
3 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 6
2 Tỷ 570 Triệu
~ 14.8 Triệu/m²174.2m²
(7.7m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.7m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 174.2 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà hẻm 41/21 Trung Lập, xã Thái Mỹ
Diện tích: 7,7 x 23m
Diện tích công nhận: 174,2m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 2.6 Tỷ
Nhà phố
495 m²(13.3 x 56)
3 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 6
Nhà phố
964.4 m²(32 x 31)
2 Tỷ 950 Triệu
3.1 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
1046.6 m²(19.5 x 60)
2,5 Tỷ
2.4 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Tam Tân
Nhà phố
486 m²(10 x 49)
2 Tỷ 850 Triệu
5.9 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Võ Văn Điều
Đất
164 m²(5 x 35)
2,6 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
400 m²(6.3 x 60)
2,4 Tỷ
6 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
400 m²(8 x 50)
2,8 Tỷ
7 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
620 m²(18 x 35)
2,8 Tỷ
4.5 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai