Bán nhà 106 (Thửa 11 Tờ 07) ?PMH Huỳnh Tấn Phát Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(5.35 x 11.5)
10,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
10 Tỷ 490 Triệu
~ 64.8 Triệu/m²162m²
(9m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 162 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 39/3 Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận
Diện tích: 9 x 18m
Diện tích công nhận: 162m²
Kết cấu: 2 lầu, 5 phòng ngủ, 5 WC
Giá: 10.5 Tỷ
Nhà phố
62 m²(5.35 x 11.5)
10,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
153.1 m²(5.6 x 29)
10 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
81.5 m²(3.8 x 21.8)
10,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
30 m²(4.5 x 10)
10,8 Tỷ
360 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
82 m²(6 x 14)
10,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
120 m²(6.1 x 20)
10 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
10,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
10,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai