Bán nhà hẻm 252/57F Cao Thắng Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
39 m²(5.3 x 8)
13 Tỷ 879 Triệu
356 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
14,5 Tỷ
~ 269 Triệu/m²54m²
(4.3m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 392/8/103 Cao Thắng, phường Hòa Hưng
Diện tích: 4,3 x 11m
Diện tích công nhận: 54m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 6, nhà vệ sinh: 6
Giá: 14.5 Tỷ
Nhà phố
39 m²(5.3 x 8)
13 Tỷ 879 Triệu
356 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
102 m²(6.5 x 17)
15,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
13,8 Tỷ
230 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
48.2 m²(5.2 x 9)
13,5 Tỷ
280 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
120 m²(7.5 x 16)
15,7 Tỷ
131 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
120 m²(7.5 x 16)
15,8 Tỷ
132 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
50.5 m²(3.5 x 14.5)
14,2 Tỷ
281 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
35 m²(3.2 x 11)
15,5 Tỷ
443 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai