Bán nhà hẻm 725/52/3 Trường Chinh Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(4.1 x 9.1)
4,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Trường Chinh
4,5 Tỷ
~ 76.3 Triệu/m²59m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 59 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng |
Bán nhà hẻm 39/22 Hồ Đắc Di, Phường Tây Thạnh
Diện tích: 4 x 15m
Diện tích công nhận: 59m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 3
Giá: 4.5 Tỷ
Nhà phố
32 m²(4.1 x 9.1)
4,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Trường Chinh
Nhà phố
38 m²(4.1 x 9)
4,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
35 m²(2.8 x 13.8)
4,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(4.5 x 12)
4,5 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường S
Nhà phố
52 m²(4.5 x 12)
4,5 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Huỳnh Văn Gấm
Nhà phố
35 m²(44 x 81)
4 Tỷ 250 Triệu
121 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Hồ Đắc Di
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
4,1 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Hồ Đắc Di
Nhà phố
45 m²(4.1 x 11)
4 Tỷ 650 Triệu
103 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai