Bán nhà mặt tiền 149a Lũy Bán Bích, Phú Thạnh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
14,5 Tỷ
~ 53.7 Triệu/m²270m²
(11m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 270 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 37/27 Lũy Bán Bích, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 11 x 20m
Diện tích công nhận: 270m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 14.5 Tỷ
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
130 m²(6 x 21.5)
14 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Trần Quang Quá
Nhà phố
86.7 m²(4.1 x 12.1)
14 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Đinh Liệt
Nhà phố
117 m²(5.6 x 22)
14 Tỷ
120 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
47.2 m²(3.9 x 12)
14 Tỷ 450 Triệu
306 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Cây Keo
Nhà phố
80.1 m²(4.6 x 17.5)
14,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
138.8 m²(12 x 4)
14,1 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
14,3 Tỷ
186 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai