Bán nhà hẻm 366/9 Lê Văn Sỹ Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
30 m²(3.2 x 9.5)
4,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
4,5 Tỷ
~ 155 Triệu/m²29m²
(2.6m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.6m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 29 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 2.5m |
Bán nhà hẻm 33/9a Lưu Nhân Chú, Tân Sơn Nhất
Diện tích: 2,6 x 12m
Diện tích công nhận: 29m²
Kết cấu: 4 lầu, 5 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 4.5 Tỷ
Nhà phố
30 m²(3.2 x 9.5)
4,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
22 m²(3.6 x 6)
4,5 Tỷ
205 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
30 m²(3.9 x 8)
4,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
14 m²(3.5 x 7)
4,5 Tỷ
321 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
31 m²(3.6 x 10)
4,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Thăng Long
Nhà phố
39 m²(2.9 x 13)
4,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
39 m²(2.9 x 13)
4,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
35 m²(4.2 x 7.5)
4,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai