Bán nhà hẻm 80/6 Phan Đình Phùng, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
75.4 m²(4 x 20)
7,3 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phan Đình Phùng
7,3 Tỷ
~ 94.8 Triệu/m²77m²
(4m x 19.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 332/17 Độc Lập, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 4 x 19,3m
Diện tích công nhận: 77m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 7.3 Tỷ
Nhà phố
75.4 m²(4 x 20)
7,3 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15.1)
7,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
64 m²(4.6 x 14)
7,3 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
32 m²(3.7 x 8.7)
7,3 Tỷ
228 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Hoàng Ngọc Phách
Nhà phố
120 m²(4 x 27)
7,3 Tỷ
60.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Háo Vĩnh
Nhà phố
85 m²(3.9 x 22)
7,3 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Lê Thúc Hoạch
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
7,3 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Nhà phố
78.4 m²(4 x 19.6)
7,2 Tỷ
91.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai