Bán nhà hẻm 109/6/18 Bình Trị Đông Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 990 Triệu
117 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
4 Tỷ 50 Triệu
~ 78.6 Triệu/m²51.5m²
(4m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51.5 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà Hẻm 310/2/16a Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông
Diện tích: 4 x 13m
Diện tích công nhận: 51,5m²
Kết cấu: 3 Lầu, PN: 3
Giá: 4.0 Tỷ
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 990 Triệu
117 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
36 m²(4.5 x 8)
3 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
65 m²(7 x 9.5)
3 Tỷ 950 Triệu
60.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
96.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
42 m²(4 x 11)
4,1 Tỷ
97.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,1 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai