Bán nhà mặt tiền 4434 Nguyễn Cửu Phú, Tân Nhựt
Nhà phố
108 m²(4.1 x 25)
9,7 Tỷ
89.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Cửu Phú
9,9 Tỷ
~ 61.9 Triệu/m²160m²
(8m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 30/3 Nguyễn Văn Cừ, Tân Nhựt
Diện tích: 8 x 20m
Diện tích công nhận: 160m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 9.9 Tỷ
Nhà phố
108 m²(4.1 x 25)
9,7 Tỷ
89.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Cửu Phú
Nhà phố
123 m²
9,7 Tỷ
78.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
10 Tỷ
100 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tân Kiên
Nhà phố
88.5 m²(5 x 18)
10 Tỷ
113 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Bờ Xe Lam
Nhà phố
88.5 m²(5 x 18)
10 Tỷ
113 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Bờ Xe Lam
Nhà phố
111 m²(6.5 x 19)
10 Tỷ
90.1 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
213 m²(6.5 x 32)
10 Tỷ
46.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
213 m²(6.5 x 32)
10 Tỷ
46.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai