Bán nhà hẻm 566/10 Điện Biên Phủ Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(4.6 x 9)
6,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
6,9 Tỷ
~ 267 Triệu/m²25.8m²
(2.65m x 7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.65m | |
| Dài | 7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 25.8 m2 |
Bán Nhà Hẻm 295/3 Đường 3 tháng 2, P10, Q10
- DT: 2.65 x 7m
- DTCN: 25.8m²
- Kết cấu: 3 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 6.9 tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
44 m²(4.6 x 9)
6,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
39 m²
6,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
36.3 m²(5.3 x 8)
6,9 Tỷ
190 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
41 m²(3.3 x 12.5)
6 Tỷ 450 Triệu
157 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
54 m²(9.4 x 5.8)
6,9 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
6,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
61 m²(3.9 x 15.5)
6,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
24 m²(6.1 x 6.4)
6,9 Tỷ
288 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai