Bán nhà hẻm 302/4 Bà Hạt Phường Vườn Lài Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(5.5 x 6)
5,8 Tỷ
181 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
5,9 Tỷ
~ 198 Triệu/m²29.8m²
(3m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 29.8 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
Bán nhà hẻm 292/46 Bà Hạt, phường Vườn Lài
Diện tích: 3 x 10m
Diện tích công nhận: 29,8m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 3
Giá: 5.9 Tỷ
Nhà phố
32 m²(5.5 x 6)
5,8 Tỷ
181 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
25 m²(2.7 x 9.5)
5 Tỷ 950 Triệu
238 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
25 m²(3 x 9)
5 Tỷ 950 Triệu
238 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
31 m²
6 Tỷ 380 Triệu
206 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
64 m²(6 x 10)
5,9 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
36 m²(3.6 x 10)
5,9 Tỷ
164 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nguyễn Kim
Nhà phố
41 m²(3.3 x 12.5)
5,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
21 m²(3.6 x 6)
5,9 Tỷ
281 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai