Bán nhà hẻm 27/16 Đường số 6 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
77 m²(3.5 x 22)
3 Tỷ 450 Triệu
44.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
3,4 Tỷ
~ 51.5 Triệu/m²66m²
(5m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 66 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 27/6 An Bình, phường Linh Xuân
Diện tích: 5 x 13m
Diện tích công nhận: 66m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 2
Giá: 3.4 Tỷ
Nhà phố
77 m²(3.5 x 22)
3 Tỷ 450 Triệu
44.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
94 m²(52 x 19)
3,4 Tỷ
36.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
94 m²(52 x 19)
3,4 Tỷ
36.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
44.5 m²(3.3 x 17.1)
3,4 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
55.6 m²(4.9 x 11.5)
3,4 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
36 m²(3.5 x 10)
3,4 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
74 m²(5.6 x 14)
3,4 Tỷ
45.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
3,4 Tỷ
68 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai