Bán nhà hẻm 373/1/3 Lý Thường Kiệt Phường Hạnh Thông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
28 m²(3 x 9)
6,4 Tỷ
229 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
6,4 Tỷ
~ 160 Triệu/m²40m²
(4.2m x 7.8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 7.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 27/4 Tú Mỡ, Phường Hạnh Thông
Diện tích: 4,2 x 7,8m
Diện tích công nhận: 40m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 4
Giá: 6.4 Tỷ
Nhà phố
28 m²(3 x 9)
6,4 Tỷ
229 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
6,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thiên Hộ Dương
Nhà phố
30 m²(7.2 x 4)
6,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyên Hồng
Nhà phố
30 m²(5.2 x 6)
6 Tỷ 180 Triệu
206 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
41 m²(4.6 x 7)
6,4 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
51 m²(3.5 x 15)
6,4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyên Hồng
Nhà phố
37 m²(6.2 x 6)
6 Tỷ 750 Triệu
182 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Tú Mỡ
Nhà phố
38 m²(4.5 x 8)
6 Tỷ 380 Triệu
168 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai