Bán nhà hẻm 152/54/46a Lạc Long Quân, Bình Thới
Nhà phố
12 m²(4 x 3.5)
2 Tỷ 398 Triệu
200 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
2 Tỷ 20 Triệu
~ 155 Triệu/m²13m²
(2.2m x 6.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.2m | |
| Dài | 6.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 13 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà Hẻm 273/27 Lạc Long Quân, Phường Bình Thới
Diện tích: 2,2 x 6,5m
Diện tích công nhận: 13m²
Kết cấu: 2 Lầu, PN: 2, WC: 1
Giá: 2.0 Tỷ
Nhà phố
12 m²(4 x 3.5)
2 Tỷ 398 Triệu
200 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
2 Tỷ 250 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
9 m²(3.7 x 2.5)
1 Tỷ 980 Triệu
220 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
13 m²(2.2 x 6)
1 Tỷ 990 Triệu
153 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
12 m²(2.2 x 6.4)
2,2 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
12 m²(2.2 x 5)
1 Tỷ 750 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
1 Tỷ 850 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
12 m²(2.7 x 4)
1,7 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai